SAUKAR SHIGA
Acoustic panels mai sauri da sauƙi don shigarwa.
Mun jera veneer na musamman don ya bayyana tare da ƙananan fasa da creases, saboda muna son fa'idodin sautin mu su yi kama da na halitta da daɗi.
Kuna iya shigar da fa'idodin sauti na ku tare da ƴan kayan aikin kawai, kuma tare da umarnin shigarwa ɗinmu zaku kasance lafiya a duk lokacin aiwatarwa.
KAWAR DA MUGUN ACOUSTICS A CIKIN DAKIN
Ƙungiyoyin Acoustic suna da kyau don amfani a kowane ɗakin da reverberation ke da matsala. Tace mai sauti daga filastik da aka sarrafa yana ɗaukar raƙuman sauti kuma baya nuna raƙuman sauti a cikin gida. Gabaɗaya za a rage girman sautin.
ANA IYA SANYA PANALAN ACOUSTIC KO AKAN WURI DA GANGO.
Ƙungiyar tana da sassauƙa sosai, ana iya amfani da ita azaman ƙirƙirar bangon fuska mai kyau a cikin ɗaki, a bayan madaidaicin mashaya, kuma azaman allon kai a cikin ɗakuna.
Zaɓuɓɓuka ba su da iyaka. Panels suna da ma'auni masu girma dabam, amma yana da sauƙin yanke su a ƙarƙashin takamaiman aikin ku.
Zai yiwu a yanke allunan tsintsiya, da ji da wuka.
Harabar otal, corridor, adon daki, zauren taro, dakunan rikodi, dakunan karatu, wuraren zama, kantuna, makarantu, filin ofis da dai sauransu.
1.Aiko mana da tambayar ku
2.Made zance a cikin 24 hour bisa ga bukata, MOQ, zane
3.Communication don zance da zane-zane, kayan aiki, detials
4.Sample tsari / izgili sama samarwa & dubawa
5.Place taro oda & samarwa & dubawa
6.Delivery & bayan-sale sabis
7. Jagorar shigarwa na yanar gizo
1.Kowane Slatted Acoustic Panel an yi shi da hannu, wanda ba wai kawai yana haɓaka ma'anar ado a gani ba, har ma yana haifar da yanayi mai natsuwa da kwanciyar hankali.
2.Kayayyakin suna amfani da kayan da ke da alaƙa da muhalli kuma ƙungiyoyi masu iko sun tabbatar da su.
3.A amfani da Slatted Acoustic Panel: Sauti sha, Wuta juriya, Ado aesthetics.
+86 15165568783