Gilashin katako mai ɗaukar sauti na katako yana kunshe da katako mai ɗaukar sauti na fiber polyester (ji mai ɗaukar sauti) da igiyoyi na katako da aka shirya a tsaka-tsaki, kuma yana da kyakkyawan sauti mai ɗaukar sauti da watsawa. Raƙuman sauti suna haifar da raƙuman haske daban-daban saboda maƙarƙashiya da filaye masu kama da juna, sannan su samar da yaduwar sautin. Akwai ramukan da aka haɗa da yawa a cikin ji mai ɗaukar sauti. Bayan raƙuman sauti sun shiga cikin ramukan, ana haifar da gogayya kuma a juya zuwa makamashi mai zafi, wanda ke rage jin zafi. Gidan katako na katako mai ɗaukar sauti mai ɗaukar sauti ya sadu da buƙatun sauti guda biyu na ɗaukar sauti da watsawa tare da kyakkyawan tsari mai sauƙi.
An yi grills na Acoustic da katako mai inganci kuma an tsara su don inganta sautin kowane ɗaki. Bayan shigarwa, ba za ku iya jin daɗin ingancin sauti kawai ba, amma kuma ƙara kyakkyawa ga bango. Ana samun slats a cikin dazuzzuka iri-iri kamar su goro, jan itacen oak, farin itacen oak da maple.
Shigarwa yana da sauqi qwarai, ana iya manne shi da gilashin gilashi, ko sanya shi a bango ta hanyar farantin ƙasa tare da screws.
Za a iya yanke sassa cikin sauƙi tare da chainsaw zuwa tsayin da ake so. Idan ana buƙatar gyara nisa, ana iya yanke tushen polyester tare da wuka mai amfani mai kaifi.
Lokacin aikawa: Agusta-18-2023